EUTS: everything under the sun

All Stories Revealed Under The Sun

Maichel Fideles – (PBB) Pinoy Big Brother Teen Clash 2010


INSIDE THE VILLA

Known as “Courageous Lakan ng Samar.

—The Profile——

Nickname: Mike
Status: In House
Real Name: Maichel Fabiolas Fideles
Origin: Quezon City
Age:
Birthdate: March 21
Nationality: Filipino
Occupation: Part-time model
Civil Status: Single
Religion: Roman Catholic
Hobbies: Basketball
Favorite Color: Black
Favorite Food: Fried Chicken
Favorite Show: ASAP
Favorite Actor: Piolo Pascual
Favorite Actress: Angel Locsin
Favorite Singer: Arnel Pineda, Journey
Lumaki si Maichel sa Maynila pero pagtungtong n’ya ng Grade 5 ay lumipat na sa Calbayog, Samar ang buong pamilya ng binata maliban sa kanyang ama na naiwan sa kanyang trabaho sa lungsod. Simula noon ay hindi na siya nakatapak ng Maynila, at hindi na rin niya nakausap ang kanyang ama.

Nang mamatay ang nanay ni Mike noong 2009, tanging kuya na lang niya ang kanyang nakakasama pero di naglaon ay nagkasamaan ng loob ang magkapatid. Para makapag-survive ay ginamit ni Maichel ang kanyang gandang lalaki at sumali sa mga male pageants.

May mga kaibigan s’yang tumutulong sa kanya makahanap ng mga sasalihang pageants at maka-provide ng requirements. Ang usapan lang ay hati sila sa pa-premyo.

Kuwento ni Maichel, ang pagsali niya sa mga pageants ay contest ay hindi para sa popoularity kundi para sa kanyang survival. Ma-endear kaya ni Maichel ang mga housemates at taumbayan at mapanalunan ang prizes na hatid ng PBB?
Source: http://www.pinoybigbrother.com

April 12, 2010 Posted by | abs-cbn, news, PBB, personal, pinoy, Pinoy Big Brother Teen Clash of 2010, SEO, showbiz | 3 Comments

Fretzie Bercede – (PBB) Pinoy Big Brother Teen Clash 2010


INSIDE THE APARTMENT:

Known as “Ang Charming Angel ng Cebu”

Big Brother divided the 16 PBB Teen Housemates into two on which the first group needs to stay inside the villa while the other half inside the apartment.

The Pinoy Big Brother Teen Clash of 2010 was launched yesterday at the Big Brother house with Toni Gonzaga, Mariel Rodriguez and Bianca Gonzales as hosts.

——The Profile——-
Nickname: Fretzie
Status: In House
Real Name: Fretzie Joan Ruite Bercede
Origin: Cebu City
Age: 16
Birthdate: November 26, 1993
Nationality: Filipino
Occupation:
Civil Status: Single
Religion: Seventh Day Adventist
Hobbies: Volleyball
Favorite Color: Purple, Pink, Black
Favorite Food: Pizza, Pasta
Favorite Show: Maalaala Mo Kaya
Favorite Actor: Jake Cuenca
Favorite Actress: Leighton Meester, Anne Curtis
Favorite Singer: Britney Spears
Mula sa may-kayang pamilya si Fretzie, nagta-trabaho bilang dentista ang kanyang father samantalang housewife naman ang kanyang mother. May malaking bahay at SUV, pero ang sabi ni Fretzie hindi niya kino-consider ang sarili nila bilang mayaman.

Maganda si Fretzie, ganun din ang kanyang mga kapatid na lalaki. Pero sa kabila ng kagandahang ito ay certified NBSB ang dalaga, and she doesn’t seem to be in a hurry to find love. Isa marahil ito sa mga factors kung bakit habulin ng boys ang dalaga.

Additional IT-factor pa na marunong siyang tumugtog ng piano, may talent sa pagkanta dahil sa kanyang pagvo-voice lessons at may pagka-fit and athletic dahil sa kanyang sport na volleyball.

Pinalaking konserbatibo at very close ito sa kanyang mga kapamilya, kaya naman punong-puno siya ng positivity and sunny disposition. Katuwaan kaya si Fretzie ng ibang mga housemates o di mauunawaan ang pagiging konserbatibo nito?
Source: http://www.pinoybigbrother.com

April 10, 2010 Posted by | abs-cbn, news, PBB, personal, pinoy, Pinoy Big Brother Teen Clash of 2010, SEO, showbiz | 52 Comments

Ivan Dorschner – (PBB) Pinoy Big Brother Teen Clash 2010


INSIDE THE APARTMENT:

Known as “Striking Stud ng Rizal”

Big Brother divided the 16 PBB Teen Housemates into two on which the first group needs to stay inside the villa while the other half inside the apartment.

The Pinoy Big Brother Teen Clash of 2010 was launched yesterday at the Big Brother house with Toni Gonzaga, Mariel Rodriguez and Bianca Gonzales as hosts.
—-The Profile—–
Nickname: Ivan
Status: In House
Real Name: Ivan Dorschner
Origin: Rizal
Age: 19
Birthdate:
Nationality:
Occupation:
Civil Status:
Religion:
Hobbies:
Favorite Color:
Favorite Food:
Favorite Show:
Favorite Actor:
Favorite Actress:
Favorite Singer:
Source: http://www.pinoybigbrother.com

April 10, 2010 Posted by | abs-cbn, news, PBB, personal, pinoy, Pinoy Big Brother Teen Clash of 2010, SEO, showbiz | 41 Comments